Tuesday, 2 October 2018

SUNAYE: ‘Yan takaran sanata da jam’iyyar APC ta amince da a jihohin kasar nan

APC Congresses
Jam'iyya me mulki ta APC ta saki cikakkun sunayen 'yan takarar da ta tantance a jihohin kasarnan dake neman tikitin tsayawa takarar majalisar dattijai ta tarayya, APC ta saki wadannan sunaye yau, Talata, kamar yanda jaridar Premiumtimes ta ruwaito.


Ga sunayen 'yan takarar kamar haka:
Jihar Barno
1 – DR. ABUBAKAR ALI KULLIMA – BORNO NORTH
2. SANDA ALHAJI GARBA – BORNO SOUTH
3. FATI KAKENNA ALKALIMUNGONO – BORNO NORTH
4. HON. ISA LAWAN – BORNO NORTH
5. DR. SALMA ANAS KOLO – BORNO SOUTH
6. SEN. MOHAMMED ALI NDUME – BORNO SOUTH
7. MUSA BALLA – BORNO SOUTH
8. ALI BUKAR WURGE – BORNO CENTRAL
9. SEN. ABUBAKAR S. KYARI – BORNO NORTH
10. HON. KASHIM SHETTIMA -BORNO CENTRAL
Jihar Kaduna
1 – SULIEMAN ABDUL KWARI – Zone 1
2 – BARNABAS YUSUF BALA – Zone 3
3 – SEN. SHEHU SANI – Zone 2
4 – SEN. ZAGI CALEB – Zone 3
Jihar Kano
1 – BARR. HAJIYA LAILA BUHARI – CENTRAL
2. SEN. BARAU I. JIBRIN – NORTH
3. ISA YAHAYA ZAREWA – SOUTH
4. SEN. KABIRU IBRAHIM GAYA – SOUTH
5. SULIEMAN IBRAHIM HALILU – NORTH
6. SULIEMAN ABDULRAHMAN KAWU – SOUTH
7. IBRAHIM SHEKARAU – CENTRAL
OYO STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.SEN. TESLIM K. FOLARINOYO CENTRALCLEARED
2.HON. TEMITOPE SUGAR OLATOYEOYO CENTRALCLEARED
3.SEN. BUHARI ABDULFATAIOYO NORTHCLEARED
4.DR. AKINOSUN FOLARANMI OLUFISAYOOYO SOUTHCLEARED
5.MR. KOLADE DANIEL ABIMBOLAOYO CENTRALCLEARED
6.HON. OLUOKUN GEORGE AKINTOLAOYO CENTRALCLEARED
7.MR OYEDEMI WAKIL OYELERUOYO CENTRALCLEARED
8.ENGR. FAOZEY OLADOTUN NURUDEENOYO CENTRALCLEARED
9.ABIOLA AJIMOBIOYO CENTRALCLEARED
LAGOS STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.SEN. OLUREMI TINUBU OON.LAGOS CENTRALCLEARED
2.SEN. SOLOMON OLAMILEKAN ADEOLALAGOS WESTCLEARED
3.SEN. BAREEHU OLUGBENGA ASHAFALAGOS EASTCLEARED
OGUN STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.SEN. OLANREWAJU ADEYEMI TEJUOSOABEOKUTA CENTRALCLEARED
2.HON. OJUBELE JIMOH OLUSOLAOGUN WESTCLEARED
3.HON. BURAIMO TAOFEEK BUKONOLAOGUN EASTCLEARED
4.SEN. MUSTAPHA RAMONI OLALEKANOGUN EASTCLEARED
5.MR TOLULOPE ODEBIYIOGUN WESTCLEARED
6.MR OLUSEGUN ADESEGUNOGUN EASTCLEARED
7.HON. HAMZAT GANIYU OLADUNJOYEOGUN CENTRALCLEARED
8.MR. OWODUNNI OPAYEMIOGUN EASTCLEARED
9.SEN. IBIKUNLE AMOSUNOGUN CENTRALCLEARED
ONDO STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.SEN. ROBERT AJAYI OLUDIABISI BORROFICEONDO NORTHCLEARED
2.SEN. YELE OMOGUNWAONDO SOUTHCLEARED
3.SEN. DONALD OMOTAYO ALASOADURAONDO CENTRALCLEARED
EKITI STATE

S/NNAMESENATORIAL DISTRICT DECISION
1.       SEN. RAJI–RASAKI FATIMAT OLUFUNKEEKITI CENTRALCLEARED
2.       BAMIDELE MICHEAL OPEYEMIEKITI CENTRALCLEARED
3.       SEN. SYLVESTER AYODELE ARISEEKITI NORTHCLEARED
4.       MR. CLEMENT ADEDAYO ADEYEYEEKITI SOUTHCLEARED
5.       SEN. OLUBUNMI AYODEJI ADETUNMBIEKITI NORTHCLEARED
6.       MR FASUYI CYRIL OLUWOLE OLUSEGUNEKITI NORTHCLEARED
7.       MR. OLUWAFEMI VINCENT AJEFEEKITI NORTHCLEARED
8.       MR. OTITOJU KAYODE JULIUSEKITI NORTHCLEARED
9.       MR. OLUSEGUN AYODELE OSINKOLUEKITI NORTHCLEARED
10.   ENGR. BAMISE OLUKAYODDE OLADIPUPOEKITI NORTHCLEARED
IMO STATE

S/NNAMESENATORIAL DISTRICT DECISION
1.      PRINCE MAXWELL PHILLIS IGWEIMO EAST (OWERRI ZONE)CLEARED
2.      UWAJUMOGU BENJAMIN CHUKWUEMEKAOKIGWE ZONECLEARED
3.      ROCHAS ANAYO OKOROCHAIMO WESTCLEARED
4.      ENGR. EMMANUEL U. OJINEREIMO EAST (OWERRI ZONE)CLEARED
5.      CHYMA ANTHONYOWERRI ZONECLEARED
6.      SEN. HOPE UZODIMMAIMO WESTCLEARED
ENUGU STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICT DECISION
1.      GBAZUEAGU NWEKE G.ENUGU WESTCLEARED
2.      ODO EUGENE OGBONNAENUGU NORTHCLEARED
3.      OSITA A. OKECHUKWUENUGU WESTCLEARED
4.      HON. HYACINTH NSUDE AKUBUILOENUGU NORTHCLEARED
5.      BARR. MRS. IBELAKU JULIET NNAGWUENUGU WESTCLEARED
6.      PIUS CHUKWUEMEKA EZEENUGU WESTCLEARED
7.      MBA ANTHONY AKUBUEZEENUGU EASTCLEARED
8.      EZEMBA UCHENNA ANNENUGU EASTCLEARED
9.      NNAMANI OKORO NONYE S.ENUGU EASTCLEARED
10.                         ADAKU OGBU AGUOCHAENUGU EASTCLEARED
EBONYI STATE 
S/NNAMESENATORIAL DISTRICT DECISION
1.      PROPHET (DR.) ADOL-AWAM CHRIS SONIEBONYI NORTHCLEARED
2.      PRINCE NWAEZE ONUEBONYI SOUTHCLEARED
3.      ANN NWANYIBUIFE AGOM – EZEEBONYI SOUTHCLEARED
4.      JULIUS ALI UCHAEBONYI CENTRALCLEARED
5.      CHIEF OGBAGA GODWIN O.EBONYI NORTHCLEARED
6.      ALO SIMEON ORIGUMEBONYI NORTHCLEARED
7.      HON. CHIEF ENYI C. ENYIEBONYI CENTRALCLEARED
8.      CHIEF (HON) MATTHIAS J.N. ADAMEBONYI NORTHCLEARED
9.      OMO CHRISTOPHER ISUEBONYI SOUTHCLEARED
10.                         ELECHI ELECHI NNANNIAEBONYI CENTRALCLEARED
11.                         HON. INNOCENT USO CHIME, OONEBONYI CENTRALCLEARED
ANAMBRA STATE

S/NNAMESENATORIAL DISTRICT DECISION
1.      SEN. ANDY EMMANUEL UBAANAMBRA SOUTHCLEARED
2.      HON. EBELE OBIANAMBRA CENTRALCLEARED
3.      SEN. UCHE LILIAN EKWUNIFEANAMBRA CENTRALCLEARED
4.      ENGR. NELSON OSELOKA ONUGBOGUANAMBRA NORTHCLEARED
5.      CHIEF UZOMA IGBONWAANAMBRA CENTRALCLEARED
ABIA STATE

S/NNAMESENATORIAL DISTRICT DECISION
1.      HON. IHEANACHO OBIOMAABIA CENTRALCLEARED
2.      SIR MARCUS I. WABARAABIA SOUTHCLEARED
3.      SEN. NKECHI NWAOGUABIA CENTRALCLEARED
4.      ENGR. ONYEIZU CHINEDU C.ABIA SOUTHCLEARED
5.      ONYENOLU BRIGHTMANABIA CENTRALCLEARED
6.      ANYIM NYERERE CHINENYEABIA SOUTHCLEARED
SOKOTO STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICT DECISION
1.      SEN. DR. IBRAHIM ABDULLAHI GOBIREASTCLEARED
2.      DR. MUHAMMAD JABBI KILGORISOUTHCLEARED
3.      SEN. ALIYU M. WAMMAKOCENTRALCLEARED
SOUTH EAST
JIGAWA STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICT DECISION
1.      HADI UKASHATU GUMELWESTCLEARED
2.      SEN. DANLADI ABDULLAHI SANKARAWESTCLEARED
3.      SABO MOHAMMED NAKODUSOUTHCLEARED
4.      ABDULLAHI ABUBAKAR GUMELWESTCLEARED
5.      IBRAHIM HASSAN H.EASTCLEARED
6.      MOHAMMED AHMED GARBAEASTCLEARED
7.      ENGR. HABU AHMED GUMELWESTCLEARED
8.      HUSSANI MOHAMMEDEASTCLEARED
9.      BAR. SULEIMAN ABBA (RTD IG)SOUTHCLEARED
KEBBI STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICT DECISION
1.      MRS. ASIYA AMINUSOUTHCLEARED
2.      ABDULLAHI YAHAYA ABUBAKARNORTHCLEARED
3.      MOHAMMED MALLAM ARZIKASOUTHCLEARED
4.      IBRAHIM MUHHAMMED MERANORTHCLEARED
5.      SEN. MUHAMMED ADAMU ALEIROCENTRALCLEARED
6.      SULIEMAN A. MUHAMMEDNORTHCLEARED
7.      PRINCE SULE – IKO SADEEQ SANISOUTHCLEARED
8.      SEN. IBN NA – ALLAHSOUTHCLEARED
9.      AMINU KABIR SHAMAKICENTRALCLEARED
10.                         DIG SULEIMAN DAUDA FAKAI (RTD)SOUTHCLEARED
KATSINA STATE
NAMESENATORIAL DISTRICT DECISION
1.      BRIG. MAHARAZU ISMAIL TSIGASOUTHCLEARED
2.      FARUK LAWALSOUTHCLEARED
3.      MOHAMMED NUR KHALILSOUTHCLEARED
4.      SEN. IBRAHIM M. IDACENTRALCLEARED
5.      MUHAMMED SAGIR USMANCENTRALCLEARED
6.      SEN. UMARU I. KURFICENTRALCLEARED
7.      ABDULLAZIZ MUSA YAR’ADUACENTRALCLEARED
ZAMFARA STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICT DECISION
1.      ABDULAZIZ ABUBAKAR YARIWESTCLEARED
2.      HON. IKRA A. BUBISCENTRALCLEARED
3.      TIJANI Y. KAURA YAHAYANORTHCLEARED
BAYELSA STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.      FESTUS DAUMIEBI S.BAYELSA CENTRALCLEARED
2.      MR. AYOBEGHA JAMESBAYELSA EASTCLEARED
3.      MR. BIOBARAKUMA DEGI – EREMIENYOBAYELSA EASTCLEARED
4.      INDUYIMI T. KOMONIBOBAYELSA CENTRALCLEARED
5.      CAPTAIN MATTHEW KARIMOBAYELSA WESTCLEARED
6.      SILVA OPUALA – CHARLESBAYELSA CENTRALCLEARED
7.      HON. DR. STELLA AYAMARA DORGUBAYELSA WESTCLEARED
DELTA STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.      MR. EMERHOR OGHENETEGADELTA CENTRALCLEARED
2.      DR. MRS. MARIAN N. OGOH – ALIDELTA NORTHCLEARED
3.      SEN. OVIE OMO – AGEGEDELTA CENTRALCLEARED
4.      H. E. DR. UDUAGHAN E. EWATADELTA SOUTHCLEARED
5.      HON. ENGR. DORIS UBOHDELTA NORTHCLEARED
6.      GABRIEL OYIBODE CLEARED
EDO STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.      SEN. FRANCIS ALIKIKHEMAEDO NORTHCLEARED
2.      HON. JOHN INEGBEDIONEDO CENTRALCLEARED
3.      IGBOGBO SYLVANUSEDO CENTRALCLEARED
4.      HON. IKHARIALE A. PATRICKEDO CENTRALCLEARED
5.      HON. PATRICK OBAHIAGHONEDO SOUTHCLEARED
6.      VICTORIA E. DIEJOMAOHEDO NORTHCLEARED
7.      ERAHABOR EMOKPAEEDO SOUTHCLEARED
CROSS RIVER STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.      SEN. BASSEY E. OTUCROSS RIVER SOUTHCLEARED
2.      CHIEF RAY UGBAI I. MORPHYCROSS RIVER NORTHCLEARED
3.      CHIEF AKIN A. RICKETTSCROSS RIVER CENTRALCLEARED
4.      PROF. OKA MARTIN OBONOCROSS RIVER CENTRALCLEARED
5.      NYIAM WABILYCROSS RIVER NORTHCLEARED
6.      PST. (MRS.) MBUK MAYENICROSS RIVER SOUTHCLEARED
7.      SEN. NDOMA – EGBA VICTORCROSS RIVER CENTRALCLEARED
8.      DR. AYUK H. EGBECROSS RIVER CENTRALCLEARED
AKWA – IBOM STATE
NAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.      H.E. SEN. GODSWILL O. AKPABIOAKWA-IBOM NORTH – WESTCLEARED
2.      SEN. EFFIONG NELSON ASUQUOAKWA-IBOM SOUTHCLEARED
3.      HON. EKPEYONG E. ETIMAKWA-IBOM NORTH – EASTCLEARED
4.      HON. KUFREABASI B. ETUKAKWA-IBOM SOUTHCLEARED
5.      MR. JAMES EKPE EFFIONGAKWA-IBOM SOUTHCLEARED
GOMBE STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.YORNO LIAZAROSSGOMBE SOUTHCLEARED
2.GARBA JIJJI GADAMGOMBE NORTHCLEARED
3.DR. HAJARA IBRAHIM SALIMGOMBE CENTRALCLEARED
4.COL. BULUS K. AMOSGOMBE SOUTHCLEARED
5.KABIRU NUHU POLOMAGOMBE SOUTHCLEARED
6.MOHAMMED DANJUMA GOJEGOMBE CENTRALCLEARED
7.SEN. SAIDU AHMED ALKALIGOMBE NORTHCLEARED

YOBE STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.H.E. ALH. IBRAHIM GAIDAMYOBE EASTCLEARED
2.SEN. AHMED IBRAHIM LAWANYOBE NORTHCLEARED
3.ABDULKADIR JAJEREYOBE SOUTHCLEARED
4.DR. MOHAMMED LAWAN YAHUZAYOBE NORTHCLEARED
5.ENGR. ABUBAKAR D. ALIYUYOBE SOUTHCLEARED
6.IBRAHIM MOHAMMD BOMAIYOBE SOUTHCLEARED
KWARA STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.ASHIRU OYELOLA YISAKWARA SOUTHCLEARED
2.DR. OLORIEGBE I. YAHAYAKWARA CENTRALCLEARED
3.UMAR OLANREWAJU B.KWARA CENTRALCLEARED
4.SULE ABBAS AHMEDKWARA NORTHCLEARED
5.DANKAKA MUHEEDA OFFOKWARA SOUTHCLEARED
6.ALH. HON ILIASU IBRAHIMKWARA NORTHCLEARED
7.ABDULMUMINU MUSBAU E.KWARA CENTRALCLEARED
8.MALL. ALUKO A. YINKAKWARA CENTRALCLEARED
9.USMAN ABUBAKAR MORA (FCAI)KWARA NORTHCLEARED
10.SEN. AJADI M. SULEIMANKWARA SOUTHCLEARED
11.UMAR SADIQ SULEIMANKWARA NORTHCLEARED
12.NURUDEEN BALOGUN ADEYEMIKWARA SOUTHCLEARED
13.ALH. MOHAMMED M.HALIRUKWARA NORTHCLEARED
14.KAYODE ALABIKWARA SOUTHCLEARED
BENUE STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.SENATOR GEORGE AKUMENORTH WEST ZONE ‘B’CLEARED
2.DR. MATTHIAS BYUAN T.NORTH WEST ZONE ‘A’CLEARED
3.VANDEFAN TERSUGH J.NORTH EAST ZONE ‘A’CLEARED
4.DANIEL DONALD O.BENUE SOUTH ZONE ‘C’CLEARED
5.MRS. MINI A. ORUBIBINORTH EAST ZONE ‘A’CLEARED
6.H.E. CHIEF STEPHEN L. OFRBENUE SOUTH ZONE ‘C’CLEARED
7.HON. TSUMBU TERWASE M.NORTH EAST ZONE ‘A’CLEARED
8.BENJAMIN BEAGH N.NORTH EAST ZONE ‘A’CLEARED
9.DR. ISAAC AKWUMA EGBOJABENUE SOUTH ZONE ‘C’CLEARED
PLATEAU STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.PAULINE TALLENPLATEAU SOUTHCLEARED
2.HEZEKIAH AYUBA DIMKAPLATEAU CENTRALCLEARED
3.NANVEN NIMFELPLATEAU SOUTHCLEARED
4.EDWARD GYANG P.PLATEAU NORTHCLEARED
5.RUFUS D. BATUREPLATEAU NORTHCLEARED
6.SAMUEL PIWUNAPLATEAU CENTRALCLEARED
7.GONTORI B. DANLADIPLATEAU CENTRALCLEARED
8.ADAH D. LUMUMBAPLATEAU NORTHCLEARED
9.TEEL DASHE STEPHENPLATEAU SOUTHCLEARED
10.COMRADE JIBRIN K. BANCIRPLATEAU SOUTHCLEARED
11.IGNATIUS D. LONGJANPLATEAU SOUTHCLEARED
12.DIKET SATSO PLANGPLATEAU CENTRALCLEARED
   13.JACK YAKUBU PAMPLATEAU NORTHCLEARED

NIGER STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.SEN. DIVE UMARZONE ‘B’CLEARED
2.HON. MUSA MAHMOODZONE ‘B’CLEARED
3.UMAR FAROUK AYAWAZONE ‘B’CLEARED
4.ABDUL IBRAHIM EBBOZONE ‘A’CLEARED
5.SEN. DR. A.S. ABDULLAHIZONE ‘C’CLEARED
6.MOHAMMED SANI MUSAZONE ‘B’CLEARED
7.HALIRU ZAKARI JIKA TOROZONE ‘C’CLEARED
8.PAUL TSADO TSWANYAZONE ‘A’CLEARED
9.ABDULAMALIKD.U. CHECHEZONE ‘A’CLEARED
10.SHEHU SALEH RIJAUZONE ‘C’CLEARED
11.MUSTAPHA SANI MOHAMMEDZONE ‘A’CLEARED
12.MUHAMMADU BALA FARUKZONE ‘A’CLEARED
13.BIMA MUHAMMAD ENAGIZONE ‘A’CLEARED
14.YUSUF GARBA TAGWAIZONE ‘B’CLEARED
15.SHUAIBU IBRAHIM GWADAZONE ‘B’CLEARED
16.DR. MOHAMMED SANTUKARIZONE ‘A’CLEARED
17.KABIR. MOHAMMED BAWA RIJAUZONE ‘C’CLEARED
18.ALH. SALE SAHABI DARANGIZONE ‘C’CLEARED
19.MUHAMMAD DATTIJO USMANZONE ‘B’CLEARED
20.ENGR. ADAMU ALFA ABUZONE ‘A’CLEARED
21.HON. AFIMIKI E. DAUDUZONE ‘B’CLEARED
FEDERAL CAPITAL TERRITORY (FCT)
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.KHAIRAT ABDULRASAQ G.FCTCLEARED
2.IRETI HEEBAH KINGIBEFCTCLEARED
3.SEN. ISA MAINAFCTCLEARED
4.ZAKARI YAMMA ANGULUFCTCLEARED
5.USMAN JIBRIN WOWOFCTCLEARED
6.ZEPHANIAH B. JISALOFCTCLEARED
7.HON. MUSA TANKO ABARIFCTCLEARED
8.ABOKI ZHAWAFCTCLEARED
9.DANIEL HASSAN BWALAFCTCLEARED
NASSARAWA 
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.SEN. ABDULLAHI ADAMUNASSARAWA WESTCLEARED
2.H.E. UMAR TANKO AL-MAKURANASSARAWA SOUTHCLEARED
3.SEN. SALIHU HUSSAIN EGYENASSARAWA SOUTHCLEARED
4.HON. MRS. MARY .E.E.NASSARAWA NORTHCLEARED
5.RT. HON. G. AKWASHIKINASSARAWA NORTHCLEARED
NORTH EAST
BAUCHI STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.SEN. LAWAL Y. GUMAUBAUCHI SOUTHCLEARED
2.SEN. MOHAMMED ALHAJI MOHAMMEDBAUCHI CENTRALCLEARED
3.ALIYU BAPPA MISAUBAUCHI CENTRALCLEARED
4.DR. SAFIYA ILLIYASU MIHAMMEDBAUCHI SOUTHCLEARED
5.DR. DABO ADAMU DANJUMABAUCHI SOUTHCLEARED
6.USAMN ABUBAKAR TUGGARBAUCHI NORTHCLEARED
7.MOHAMMED FATIMAH FAROUQBAUCHI SOUTHCLEARED
8.DR. M.B.W. DOGO MOHAMMEDBAUCHI NORTHCLEARED
9.MAGAJI MOHAMMED UDUBOBAUCHI NORTHCLEARED
10.ADAMU MOHAMMED BULKACHUWABAUCHI NORTHCLEARED
11.HALIRU DAUDA JIKABAUCHI CENTRALCLEARED
12.ABDULKADIR ADAMUBAUCHI NORTHCLEARED
13.HON. (BARR.) IBRAHIM ZAILANIBAUCHI SOUTHCLEARED
14.SAMA’ILA AHMED ILAILABAUCHI CENTRALCLEARED
ADAMAWA STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.SEN. AHMED ABUBAKARADAMAWA SOUTHCLEARED
2.SEN. BINTA MASI GARBAADAMAWA NORTHCLEARED
3.ALIYU WAKILI BOYAADAMAWA CENTRALCLEARED
4.HON. IBRAHIM ABUBAKARADAMAWA CENTRALCLEARED
5.BELLO HAMMAN DIRAMADAMAWA CENTRALCLEARED
6.BELLO IBRAHIMADAMAWA CENTRALCLEARED
7.ENGR. UMAR SULEIMANADAMAWA CENTRALCLEARED
8.AISAHTU DAHIRUAHMEDADAMAWA CENTRALCLEARED
TARABA STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.SEN. YUSUF ABUBAKAR YUSUFTARABA CENTRALCLEARED
2.MOHAMMED BELLO MUSTAPHA ESQTARABA NORTHCLEARED
3.ADAMU IBRAHIM TUBASETARABA SOUTHCLEARED
4.AHMED YUSUFTARABA NORTHCLEARED
5.ISHAYA G. BAUKOTARABA SOUTHCLEARED
6.RIMANNDE BITRUS NUHUTARABA SOUTHCLEARED
KOGI STATE
S/NNAMESENATORIAL DISTRICTDECISION
1.YAKUBU OSENIKOGI CENTRALCLEARED
2.ADEDOYIN E. IBIKUNLE (MRS.)KOGI WESTCLEARED
3.DR. WILLIAM TOYIN AKANLEKOGI WESTCLEARED
4.SMART ADEYEMIKOGI WESTCLEARED
5.MALL. YAKUBUIBRAHIM A.KOGI CENTRALCLEARED
6.NURUDEEN ABATEMI USMANKOGI CENTRALCLEARED
7.ALH. DALHATU M. SAKIKOGI CENTRALCLEARED
8.IBRAHIM TAJUDEENKOGI WESTCLEARED
9.SEN. ISAH JIBRINKOGI EASTCLEARED
10.HON. RAJI ABDULAZEENKOGI CENTRALCLEARED
11.ODIDI YAHAYA AUDUKOGI EASTCLEARED
12.AJANAH MUHAMMADKOGI CENTRALCLEARED

No comments:

Post a Comment