Saturday, 13 April 2019

Ba zata yiyu ku baro kasashenku ba tunda baku damu da addini ba: Dole mu taka muku birki>>Musa Mai sana'a

Tauraron fina-finan Hausa, Musa Mai Sana'a ya bayyana a cikin jerin wasu bidiyo daya wallafa a shafinshi na Instagram cewa ba zasu lamunci mutane su baro kasarsu tunda basu damu da addini ba su zo nan a kyalesu suna abinda suka ga dama ba.



Mai sana'a ya kara da cewa idan babu shugabancin da zai musu magana to su zasu saka kafar wando daya da su.


No comments:

Post a Comment